Người yêu cầu :

Người nhận : Tất cả các bạn

Ca khúc : Muốn Có Tiền - Nah

Với lời nhắn : Nghe Và Cảm Nhận ^^!

Click "play" để nghe nhé!
[Cần biết ] Một Vài Thứ Cần Biết Để s/d hack

Share | 

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
GM
Trung Sĩ
Trung Sĩ

Nam Aquarius Rat Tổng số bài gửi : 113

Bài gửiTiêu đề: [Cần biết ] Một Vài Thứ Cần Biết Để s/d hack   Fri Jun 08, 2012 6:43 am

Cái này GM chĩ úp cho các bạn chưa rõ về s/d hack thôi những ai đã biết thì cũng ko cần phãi đọc ( Hê Hê chém nhẹ tay thôi )

Thứ nhất: Lỗi Không Đọc Được File hack
Khi Dowload về hack sẽ có dạng:

Đó là máy tính của bạn chưa có winrar bạn cần phải dowload winrar :

http://www.rarlab.com/rar/wrar401.exe
Khi dowload và cài đặt winrar hack thường sẽ có dạng

Vậy là thàng công ~
Cách giải nén hack: Nhấp chuột phải vào hack chọn extra here

Thứ Hai : Dowload chậm , có vài hack thì down load nhanh nhưng có một số rất chậm nhất là bản hack tự sướng thường dowload từ 15-20 phút

Giai pháp tối ưu cho bạn là PHẦN MỀM IDM : hỗ trợ download nhanh như sấm

http://mirror2.internetdownloadmanager.com/idman609.exe

Đừng để thời gian down hack cản trở cuộc vui của bạn ! Chúc bạn thành công

Thứ 3 : Không biết cách copy hack vào au :

Cách này GM chỉ nói thui : Bạn nhấp chuột phải vào hack chọn copy ( nếu hack có 2 file thì bạn kéo chuộc hai file đó nhấp chuộc phải chọn copy )

Sau đó nhấp chuộc phải vào Au ( Không Phải biểu tượng Goplay nha ở auditon season 2 ák ) chọn properties khi hiện ra cái bảng chọn Find Target rùi past hack vào

Thế là xong ùi đó .

Xem lý lịch thành viên http://haonhut58.blogspot.com
•Ry—Fake
MOD
MOD

Nam Tổng số bài gửi : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cần biết ] Một Vài Thứ Cần Biết Để s/d hack   Sun Jun 10, 2012 10:23 pm

tks, hữu ích

Em à, lời hứa với em như lúc này đã khác với thực tế một chút. Đó là sự vô tâm kèm theo lòng ích kỷ! Anh không phải là một tấm gương mẫu mực như em thường nghĩ. Anh là một con người bình thường. Anh càng không thể đóng vai "chàng hoàng tử" trong chuyện cổ tích - cưỡi ngựa trắng đến đón em trong một chiều gió xanh nhè nhẹ với khung cảnh lãng mạn và tình tứ. Anh chỉ có thể thi thoảng cùng em đi chơi dưới cái khói bụi của thành phố lúc chiều tà hay vào một buổi tối mát mẻ cộng với cái sự tất bật của cuộc sống hàng ngày.

Bên em thời gian lặng lẽ trôi và anh cảm nhận được sự bình yên đã lâu rồi anh đánh mất. Anh không thể nhắn tin hằng sáng sớm đúng giờ kèm theo một lời chúc "buổi sáng bình yên" đến người anh yêu. Anh chỉ có thể reply 1 tin nhắn của em trong inbox bằng một nửa suy nghĩ khi nửa kia đang tranh thủ xem lại history.

Anh không thể như nhà văn, biết viết và hứa hẹn những lời yêu thương ngọt ngào, nhưng anh có một trái tim chân thành và biết yêu em bằng cả trái tim mình.
Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang