Người yêu cầu :

Người nhận : Tất cả các bạn

Ca khúc : Muốn Có Tiền - Nah

Với lời nhắn : Nghe Và Cảm Nhận ^^!

Click "play" để nghe nhé!
Sad Night 23:32- RY

Share | 

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
•Ry—Fake
MOD
MOD

Nam Tổng số bài gửi : 49

Bài gửiTiêu đề: Sad Night 23:32- RY    Thu Jun 07, 2012 11:32 pm

- A không tin vào mắt mình... những gì đã đến và đang tiếp diển trước mắt a! A còn nhớ 2 năm trước e ngồi sau a, ôm a thật chặt mở cho a nghe bài tựa vào vai a. 2 chúng ta cùng nghe.
Lúc đó và trong lúc này a còn nhớ rất rõ đôi mắt, đôi môi còn cả đôi má đó làm cho a phải ngất lặng đi... Có lẽ a quá yêu e rồi nhĩ?
A từng nói: Cho dù khó khăn bao sóng gió kể cả bảo táp a ko màng, chỉ cần có em tiếp thêm nghị lực a sẽ vượt qua mọi gian nan.
Em là ng con gái đầu tiên mà a yêu... là chiếc áo ấm sát cánh sưởi ấm mổi khi a đi xa... cũng là con gấu nhỏ luôn mít ướt mổi khi nổi buồn đi ngang qua!

E còn nhớ ko? cái ngày đầu tiên a và e gặp nhau cũng là một buổi chiều ngoài công viên 23-9, có mở 1 hội chợ vô tình a gặp thấy e... lúc đó e có đi với 1 người bạn hình như tên là Nhi, hôm đó e làm a quê đó e còn nhớ ko?
A có trả lại e cái kẹp, nhưng ko phải cái kẹp giống của e! a không phải biết nói làm sao nhưng mà a thấy thật có duyên e nhỉ.

- E nói với a câu thật đáng yêu " Thế giới không Anh - Bình thường thật
- Khi mưa rơi a lại nhớ đên e như nhớ về 1 thứ gì đó trong tìm thức cửa a... a ko thể xóa nó như xóa 1 vết tích làm ố cái tâm trí a.
- Như e đang lấy đi 1 thứ cảm xúc gì đó trong anh... Gấu bé bỏng của a !!
- Hãy yên nghĩ e nhé :(

Em à, lời hứa với em như lúc này đã khác với thực tế một chút. Đó là sự vô tâm kèm theo lòng ích kỷ! Anh không phải là một tấm gương mẫu mực như em thường nghĩ. Anh là một con người bình thường. Anh càng không thể đóng vai "chàng hoàng tử" trong chuyện cổ tích - cưỡi ngựa trắng đến đón em trong một chiều gió xanh nhè nhẹ với khung cảnh lãng mạn và tình tứ. Anh chỉ có thể thi thoảng cùng em đi chơi dưới cái khói bụi của thành phố lúc chiều tà hay vào một buổi tối mát mẻ cộng với cái sự tất bật của cuộc sống hàng ngày.

Bên em thời gian lặng lẽ trôi và anh cảm nhận được sự bình yên đã lâu rồi anh đánh mất. Anh không thể nhắn tin hằng sáng sớm đúng giờ kèm theo một lời chúc "buổi sáng bình yên" đến người anh yêu. Anh chỉ có thể reply 1 tin nhắn của em trong inbox bằng một nửa suy nghĩ khi nửa kia đang tranh thủ xem lại history.

Anh không thể như nhà văn, biết viết và hứa hẹn những lời yêu thương ngọt ngào, nhưng anh có một trái tim chân thành và biết yêu em bằng cả trái tim mình.
Xem lý lịch thành viên
Time•To•Love
MOD
MOD

Nam Tổng số bài gửi : 95

Bài gửiTiêu đề: Re: Sad Night 23:32- RY    Fri Jun 08, 2012 6:44 am

Đặt cho chú cục gach nha xho

Anh Ko bùn Ko Khóc Đâu Em.
Vì anh Biết Anh Là Người Thua Cuộc.
Tiền Tài Vật Chất Lẫn Hoa Khôi.................
Ngày Buồn Tháng Nhớ Năm Đơn
╔╗
║║╔═╦╦╦═╗
║╚╣║║║║╩╣
╚═╩═╩═╩═╝

Xem lý lịch thành viên
David
Admin
Admin

Nam Cancer Monkey Tổng số bài gửi : 96

Bài gửiTiêu đề: Re: Sad Night 23:32- RY    Fri Jun 08, 2012 9:18 am

Cho Chú 1 Cục Gạch haha1

•Ry—Fake
MOD
MOD

Nam Tổng số bài gửi : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: Sad Night 23:32- RY    Fri Jun 08, 2012 9:35 am

tks mấy chú fake

Em à, lời hứa với em như lúc này đã khác với thực tế một chút. Đó là sự vô tâm kèm theo lòng ích kỷ! Anh không phải là một tấm gương mẫu mực như em thường nghĩ. Anh là một con người bình thường. Anh càng không thể đóng vai "chàng hoàng tử" trong chuyện cổ tích - cưỡi ngựa trắng đến đón em trong một chiều gió xanh nhè nhẹ với khung cảnh lãng mạn và tình tứ. Anh chỉ có thể thi thoảng cùng em đi chơi dưới cái khói bụi của thành phố lúc chiều tà hay vào một buổi tối mát mẻ cộng với cái sự tất bật của cuộc sống hàng ngày.

Bên em thời gian lặng lẽ trôi và anh cảm nhận được sự bình yên đã lâu rồi anh đánh mất. Anh không thể nhắn tin hằng sáng sớm đúng giờ kèm theo một lời chúc "buổi sáng bình yên" đến người anh yêu. Anh chỉ có thể reply 1 tin nhắn của em trong inbox bằng một nửa suy nghĩ khi nửa kia đang tranh thủ xem lại history.

Anh không thể như nhà văn, biết viết và hứa hẹn những lời yêu thương ngọt ngào, nhưng anh có một trái tim chân thành và biết yêu em bằng cả trái tim mình.
Xem lý lịch thành viên
Thằng Nào
Mới Nhập Ngũ
Mới Nhập Ngũ

Nam Pisces Monkey Tổng số bài gửi : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Sad Night 23:32- RY    Mon Jun 11, 2012 6:15 pm

- Cho mày 1 cục đá lun khỏi cục gạch :))
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sad Night 23:32- RY    

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Mái đình làng biển - Ngọc Hạ
» Thành phố về đêm
» [Long Fic] Câu lạc bộ SHHK special: The night before wedding